news image

Kuhusu Imarisha Maisha

Imarisha Maisha LTD ni kampuni binafsi inayojihusisha na masuala ya mikopo ya dharula kwa wafanyakazi, watu binafsi na wafanyabiashara kwa dhamana rahisi sana. Kampuni inapatikana mtaa wa Uhindini mkoani Dodoma. Kampuni imesajiliwa chini ya sheria ya makampuni ya mwaka 2002 na kuanza kazi tarehe 16 mwezi wa 11 mwaka 2016.

Uza na kununua gari

Imarisha Maisha LTD imeanzisha mradi mpya unaokuwezesha kuuza na kununua magari. Kama una gari na unahitaji kuuza karibu sisi tutalinunua, na kwa mahitaji ya kununua gari karibu ujipatie kwa bei poa.

news image

Huduma zetu

Mikopo ya wafanyakazi
Dhamana ya mshahara

Wafanyakazi wanaruhusiwa kukopa kiasi chochote wanachokihitaji kulingana na uwezo wa kufanya marejesho kutokana na kazi wanazozifanya, dhamana kuu ya kupata mkopo kutoka Imarisha Maisha ni kazi unayoifanya.

Mkopo binafsi
Dhamana vyombo vya moto

Mtu binafsi anaweza kukopa kiwango anachokihitaji kwa kuzingatia thamani ya dhamana aliyonayo, ili kupata mkopo binafsi dhamana yake ni vyombo vya moto yaani Gari, Pikipiki na bajaji.

Mikopo ya kibiashara
Dhamana ni biashara

Mfanyabiashara anaweza kukopa fedha kwa ajili ya kusaidia kukuza biashara ndani ya muda mfupi, kiwango cha mkopo kinazingatia thamani ya biashara unayoimiliki, Dhamana kuu ni kuwa na biashara inayoingiza faida.

150,000 +
Wateja walio hudumiwa
98,000 +
Mikopo iliyotolewa
4+
Mikoa
15
Hudu,a za ziada

Misingi yetu

Uwajibikaji

ImarishaMaisha inaamini katika uwajibikaji kwa wateja wetu pamoja na wadau wote walio kwenye mnyororo wa kifedha.

Uwazi

Tunaaamini katika kutoa taarifa zilizojitosheleza kwa wateja wetu juu ya kanuni na taratibu za kupata huduma zetu kwa urahisi.

Uadilifu

Tumejikita misingi ya maadili, uaminifu, na uwazi katika kutoa huduma zilizo bora zaidi.

Shabaha

Kwetu kuridhika kwa mteja juu ya huduma zetu ndio shabaha yetu kuu. Kila kitengo cha ofisi yetu kinatoa kipaumbele katika ridhiko la mteja.

Kasi

Huduma zetu zinatolewa kwa ufanisi mkubwa na kwa haraka.

Maoni

Tunasikiliza maoni na ushauri kutoka kwa wateja wetu. wasiliana nasi kwa namba 0622 669 966.

Wateja wetu

Mnatoa huduma nzuri na taarifa zinazojitosheleza kwetu wateja, hii inatufanya tuweze kufurahia kukopa Imarisha Maisha, hongereni sana endeleeni kutujali wateja wenu

Peter John

Hakika mnatusaidia sana sisi wafanyakazi hasa katika kipindi cha dharula tunapata mkopo ndani ya muda mfupi ili kutatua changamoto inayokuwa imejitokeza.

Juma Maduhu

Kwa nini utuchague sisi

Tunajari shida yako

Iwe ni shida binafsi,ya kibiashara , dharula au kikundi. Kampuni yetu itahakikisha unapata mkopo unaokidhi mahitaji yako

news image
news image

Tutakuhudumia kwa wakati

Hata kama una haraka usijali, huduma yetu inazingatia uharaka wako na tutahakikisha unapata mkopo ndani ya dakika kumi na tano tu.

Masharti nafuu

Riba yetu ni ndogo na vigezo vyetu ni nafuu sana, kwani utaweza kulipa kidogo kidogo bila stress. Na utaweza kukopa tena na tena.

news image